Welcome! Say hello!

Cảm ơn đã tham gia cùng chúng tôi! Xin vui lòng giới thiệu bản thân và nói cho mọi người biết thêm về công việc và niềm đam mê của bạn về điện mặt trời.

3 Likes

Xin chào mọi người, mình là Hồng đến từ Đà Lạt, mình rất vui khi được tham gia diễn đàn và chia sẻ học hỏi cùng tất cả anh em :baby:

3 Likes

Hello, Mình là Luận, tham gia mảng này được hơn 1 năm (sales). Nhưng cảm thấy có nhiều thứ thú vị ở mảng này, nên đang cố gắng trau dồi thêm nhiều kiến thức về Solar hơn. Rất mong được trợ giúp từ mọi người ạ

3 Likes

Chào mọi người em là Thùy Trang, mong được anh em chỉ giáo ạ ^^

Hellu, mình là Trực ở Vũng Tàu, rất vui được tham gia diễn đàn cùng toàn thể các bác , anh chị :kissing_heart:

:kissing_cat: nice to meet all member !!! mình là Quốc Anh

Chào mừng bạn @Tien_Khoa_Nguyen đã tham gia diễn đàn và có bài chia sẻ bổ ích đầu tiên cho mọi người :blush:

Xin chào bạn @NamIntech đã tham gia diễn đàn

Chào mọi người. Mình là Trúc- hiện đang ở HCM, mình mới bắt đầu với điện mặt trời nên còn rất nhiều bỡ ngỡ, rất mong mọi người chỉ giáo và giúp đỡ. Hi vọng forum ngày càng lớn mạnh. Thân.

2 Likes

Chào mừng bạn đến với diễn đàn @tongotongo Trúc. Chúc bạn sẽ có được những giây phút bổ ích trên dễn đàn năng lượng tái tạo :relaxed:

Xin chào mọi người, mình là Sơn đến từ Tp HCM mình tham gia diễn đàn mong muốn học hỏi thêm kiến thức về điện NLMT mong mọi người chỉ giáo thêm

1 Likes

xin chào bạn Trang mình tên Nghĩa :wink:

1 Likes

Chào bạn đến với diễn đàn năng lượng tái tạo @thaihoang :blush:

Welcome bạn đã đến với diễn đàn nhé @Nghia_Nguyen :blush:

tks bạn. Mình đang ở Quảng Ninh. Ae nào đang ở Bắc thì off tý nhỉ

Chào mọi người. Mình là Tiên Tiên :smile:

2 Likes

chào Tiên Tiên, Tiên Tiên làm ở đâu vậy :grin:

Chào anh, em đang công tác công ty tư vấn điện Hòa Bình (PEC)